Diễn đàn 4rVnGame.Com

Sự Kiện Share Acc Zing Speed Vào Chủ Nhật Hàng Tuần,Click Để Tham Gia Nào.

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Trùm
Trùm
Trùm
Trùm
Danh HiệuAdministrator

Administrator

Web game này có tên gọi là web game diablo 2 bởi bên trung quốc người ta gọi thế chứ mình cũng chẳng rõ về tên chính thức của webgame trung quốc này. Có thể do nó khá giống với game nổi tiếng diablo nên mọi người đặt tên nó như vậy. Webgame diablo 2 là web game thể loại MMOARPG nhập vai chiến đấu với giao diện khá đẹp mắt. Người chơi sẽ nhập vai vào một nhân vật lựa chọn 4 class và phiêu lưu trong thế giới diablo với những cuộc săn boss và pk lẫn nhau, mọi thứ trở nên hỗn độn và các bạn chính là người viết lên huyền thoại bất tử trên lục địa này. Hình ảnh mượt mà đẹp mắt, chính là một điểm sáng của game.
Web game Diablo 2 trung quốc cực hay free cực nhiều Untitled2

Vào game các bạn sẽ được miến phi khá nhiều vàng và vàng khóa đủ để các bạn sài tẹt ga mà không sợ thiếu. Nếu thiếu các bạn tạo thêm một acc nữa rồi chuyển vàng vào. Mà thiếu được thì mới pro đấy vì nó cho bạn rất chi là nhiều vàng. Lúc mình test game có bác (chắc việt nam) ngồi up cái gì mà hiện lên suốt từ lúc mình lv 1 đến tận lv 76. Trông thế chứ lv lên nhanh lắm khoảng 10 phút là lên 76 rồi, nhưng điều đó đủ để cho các bạn thấy game nó free đến nhường nào.

Web game Diablo 2 trung quốc cực hay free cực nhiều Untitled

Đăng ký cho ai chưa biết đăng ký chú ý cái mã xác nhận điền cái số ở dấu "(điền số ở trong này nè)" nhé.

Web game Diablo 2 trung quốc cực hay free cực nhiều Untitled3

Chỉ vài phút là mình đã lên cấp 7x rồi này cực nhanh luôn.

Web game Diablo 2 trung quốc cực hay free cực nhiều Untitled4

Trong lúc đấy thì bác Marry up cái gì mà chạy sáng màn hình không biết nữa

Web game Diablo 2 trung quốc cực hay free cực nhiều Untitled5

Thú cưỡi đẹp mắt, free vàng sài tẹt ga

Trang chủ - Đăng ký - Đăng nhập chọn server

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Create a forum on Forumotion | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất